Nhatkituoiyeu.tk
Chào mừng bạn đến với diễn đàn nhật kí tình yêu của bạn,của tôi và của mọi người.Nơi chia sẽ những câu chuyện có thật.nơi giao lưu và chia sẽ mọi buồn vui trong tình yêu
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Nhatkituoiyeu.tk
Chào mừng bạn đến với diễn đàn nhật kí tình yêu của bạn,của tôi và của mọi người.Nơi chia sẽ những câu chuyện có thật.nơi giao lưu và chia sẽ mọi buồn vui trong tình yêu
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Nhatkituoiyeu.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhatkituoiyeu.tk

Cuộc sống là chuỗi dài của những hoài niệm. Hãy ghi lại ký ức tình yêu của bạn cùng tôi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thư gửi em yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
King of Loves
* Smod *
* Smod *
King of Loves

Thư gửi em yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi em yêu   Thư gửi em yêu Icon_minitimeSat Dec 24, 2011 12:01 pm

Thư gửi em yêu To-tinh130

Gởi Linh yêu giấu của lòng anh. Anh lúc nào cũng nghĩ đến Thủy và anh rất yêu Loan nhưng lại thích Thắm và không thể quên được Thảo.
Trong giấc mơ, hình bóng của Trang lại hiện về vì Hiền là tất cả của lòng anh. Anh biết mình rất mến Nguyệt nhưng cũng rất thích Yến.

Những lúc buồn, hình bóng Quyên lại hiện ra trong đầu anh vì anh biết mình đã lỡ "kết" Hà. Hãy luôn yêu anh như anh yêu em Nga nhé và chúc Kiều luôn vui vẻ vì trong tim anh chỉ có hình bóng Trâm Anh.

http://yume.vn/tonyvanthang_dalat

Thư gửi em yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang