Nhatkituoiyeu.tk
Chào mừng bạn đến với diễn đàn nhật kí tình yêu của bạn,của tôi và của mọi người.Nơi chia sẽ những câu chuyện có thật.nơi giao lưu và chia sẽ mọi buồn vui trong tình yêu
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Nhatkituoiyeu.tk
Chào mừng bạn đến với diễn đàn nhật kí tình yêu của bạn,của tôi và của mọi người.Nơi chia sẽ những câu chuyện có thật.nơi giao lưu và chia sẽ mọi buồn vui trong tình yêu
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Nhatkituoiyeu.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhatkituoiyeu.tk

Cuộc sống là chuỗi dài của những hoài niệm. Hãy ghi lại ký ức tình yêu của bạn cùng tôi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics

Nếu một ngày nik anh ko sáng

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90

bé_lì_90

Nếu một ngày nik anh ko sáng Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu một ngày nik anh ko sáng   Nếu một ngày nik anh ko sáng Icon_minitimeSat Oct 16, 2010 11:23 am

Anh vẫn online hằng ngày như một thói quen, bất kể là còn yêu em hay không...anh biết, anh không phải là tất cả cuộc sống của em và em cũng vậy nên việc gì phải invi ..anh vẫn để níck sáng... vì anh luôn nghĩ rằng " em đang đợi níck anh sáng "Mỗi lần em onl , anh lặng ngắm cái avatar níck em như mỗi tối như nhìn ngắm một khuôn mặt vừa xa...Gần là thế, nhưng mãi mãi là một khoảng không...không bao giờ vừa tay anh với anh luôn để cho nick mình sáng đèn, và chờ đợi…Đợi cái nick của em sáng...Một ngày, cái avatar kia không còn cô độc. Chủ nhân nó đã tìm được một người khác để yêu thương...anh lặng người... nhưng không đau , vì đã là gì của nhau đâu Khi đó anh hiểu rằng khi yêu thương một người một cách chân thành, tình yêu cũng chỉ đứng hàng thứ hai, rằng anh lúc nào cũng mong em hạnh phúc, rằng khi nghĩ đến có ai đó yêu thương em như anh yêu thương em thì lòng anh sẽ nhẹ hơn .Chỉ cần một cái click để delete nick em ra khỏi list, nhưng mà anh chẳng thể nào làm được.Vì anh đang sợ mất đi một điều gì quen thuộc, dù biết rằng em sẽ mãi không thuộc về anh? Đã có một thời, em invisible với tất cả, để chờ anh online phải không ? hay chính anh tưởng tượng như thế ?Status của em , đã bao giờ dành riêng cho anh chưa ? đã bao giờ em viết tên anh trên đó chưa ?- " có lẽ là rồi , nhưg chắc anh không nhìn thấy thôi"anh tự an ủi mình bằng những lời như thế ...người trước nói với anh rằng " không yêu nhau được thì có thể làm bạn hoặc làm anh em " và anh trả lời với họ rằng " anh đâu thiếu bạn để chơi , anh đâu thiếu người để làm anh em , chia tay là hết ... và coi như chưa từng quen biết , del cái nick đi...vậy là xog "Cuối cùng thì anh có thể nhấp chuột vào nick họ và delete đi. nhưng em thì lại khác , anh không del nick em vì sao anh cũg chẳng biết vì sao có lẽ chờ đợi cái nick em sáng đối với anh đã quá quen thuộc...anh vẫn luôn để những icon mặt cười trên Status để tự an ủi mình..rằng mình vẫn đang cười mình đâu có cô đơn...Nhưng những icon mặt cười không thể nào bằng một bờ vai gần mà anh có thể dựa. Những status yêu thương không thể so với một bàn tay ấm áp. Cả những cái buzz rung màn hình cũng không thể giống như em lặng lẽ đến từ phía sau anh và ôm chầm lấy… Yahoo messenger cũng chẳng là gì nếu người ta chẳng còn đủ quan tâm để chia sẻ, phải không em?

* Níck Anh vẫn luôn sáng...vì Anh luôn đợi nick em sáng , Nếu một ngày nào đó , níck Anh không còn sáng nữa , có lẽ lúc ấy Anh đã hết can đảm để chờ đợi Em *

st
vit_con_online
* Mod *
* Mod *
vit_con_online

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu một ngày nik anh ko sáng   Nếu một ngày nik anh ko sáng Icon_minitimeSat Oct 16, 2010 11:40 am

Níck Anh vẫn luôn sáng...vì Anh luôn đợi nick em sáng , Nếu một ngày nào đó , níck Anh không còn sáng nữa , có lẽ lúc ấy Anh đã hết can đảm để chờ đợi Em *

luôn luôn là như thế..chờ đợi..
forever

Đến từ : Nụ cười - nước mắt và một trái tim không còn tin vào t.y

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu một ngày nik anh ko sáng   Nếu một ngày nik anh ko sáng Icon_minitimeSat Oct 16, 2010 5:40 pm

đọc bài viết này của Lì mà thấy buồn.

yahoo messenger cũng chẳng là gì nếu người ta chẳng đủ quan tâm nhau.

Biết nick anh luôn ẩn nên em để nick mình luôn sáng.để mỗi lần onl,em lại là người đầu tiên anh nói chuyện.
để 1 ngày đặt chế độ invi...em mường tượng ra sự hốt hoảng của ah,những cái buzz rung màn hình lo lắng,những câu hỏi dồn dập em có onl ko? ... Vậy mà ... anh im lặng.Em chợt hiểu,em ko còn là niềm vui của anh nữa rồi ........ Sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu một ngày nik anh ko sáng   Nếu một ngày nik anh ko sáng Icon_minitime

Nếu một ngày nik anh ko sáng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Kéo dài" ngày làm việc