Nhatkituoiyeu.tk
Chào mừng bạn đến với diễn đàn nhật kí tình yêu của bạn,của tôi và của mọi người.Nơi chia sẽ những câu chuyện có thật.nơi giao lưu và chia sẽ mọi buồn vui trong tình yêu
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Nhatkituoiyeu.tk
Chào mừng bạn đến với diễn đàn nhật kí tình yêu của bạn,của tôi và của mọi người.Nơi chia sẽ những câu chuyện có thật.nơi giao lưu và chia sẽ mọi buồn vui trong tình yêu
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Nhatkituoiyeu.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhatkituoiyeu.tk

Cuộc sống là chuỗi dài của những hoài niệm. Hãy ghi lại ký ức tình yêu của bạn cùng tôi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

xin lỗi em yêu anh!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
linkmeo

linkmeo

xin lỗi em yêu anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: xin lỗi em yêu anh!   xin lỗi em yêu anh! Icon_minitimeWed May 25, 2011 11:20 pm

Hạnh phúc là gì mà ai ai cũng muốn kiếm tìm ?
Vậy mà khi ta đang chìm đắm trong cái cảm xúc khó tả ấy thỳ bỗng nhiên tất cả vụt tắt,biến mất như chưa từng đến, để lòng đau xót, vụn vỡ 1 trái tim…
Hạnh phúc mong manh quá! Ai cũng mong muốn bình yên trong tâm hồn nhưng mấy ai dám đấu tranh vì hạnh phúc,vì sự yên bình ấy?

Em cứ nghĩ yêu anh và được anh yêu! tưởng như hạnh phúc trong tầm tay…tưởng như mãi mãi thuộc về nhau…tưởng như số phận đã an bài…tưởng như không có gì chia cách được hai đứa…tưởng như có thể cùng nhau xây dựng 1 gia đình ấm áp,tràn ngập tiếng cười…nhưng sóng gió từ quá khứ ập tới làm nát tan hạnh phúc nhỏ nhoi mà em đã cố công vun đắp và chưa kịp cảm nhận hết…
Em thật sự chết đứng người khi cuộc điện thoại từ quá khứ được bắt máy từ những giây đầu tiên anh ạ!Trái tim em đau nhói,cổ họng em nghẹn lại khi tất cả những gì em nhận được là 1 sự im lặng.Một sự im lặng đáng sợ! Rồi ngỡ ngàng bàng hoàng và đau xót khi chính miệng anh đã thừa nhận: anh chưa bao giờ yêu em!nước mắt làm nhoè đi hình ảnh anh –cái hình anh mà em dày công gìn giữ-hình ảnh đại diện cho 1 ông chồng yêu vợ,thương con!tình yêu em dành cho anh không chỉ là tình yêu mà còn là sự biết ơn!.Em biết ơn anh khi mà em rơi vào đường cùng,thê thảm và nhếch nhác,người đã đưa bàn tay cho em nắm chính là anh! em yêu anh nhiều hơn những gì em đã nghĩ!nhưng thật buồn,tình cảm anh giành cho em là sự ngộ nhận giữa lòng thương hại và tình yêu!Những lời anh nói như những mũi dao cứa vào trái tim vốn đã chằng chịt những vết thương của em.Những vết thương đang lên da non lại bị những vết thương khác đè lên.Trái tym em ứa máu!đau lắm anh à!Em ngã,ngã thật rồi!Nước mắt rơi,rơi mãi!Nhưng em chẳng trách anh vì tất cả lỗi là ở em,em sai.Em đã không đủ bản lĩnh và nghị lực giữ anh lại bên mình!Em bất lực,bất lực với chính em!ngay cả lập 1 ngôi mộ tình đơn giản như vậy mà em làm không được!em hèn kém quá phải không anh?Em đã đang và sẽ mãi yêu anh dù cho thế nào đi nữa!anh đã đi!và em biết rằng niềm hạnh phúc của em đã không còn nữa!vì hạnh phúc của em chính là anh!em sẽ chờ!bao lâu vẫn chờ,chờ anh mang niềm hạnh phúc của em trở về!hôn anh làn cuối!
Anh đã đến cho chúng mình 2 nửa
Nhân gian này em nguyện mãi yêu anh!

King of Loves
* Smod *
* Smod *
King of Loves

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi em yêu anh!   xin lỗi em yêu anh! Icon_minitimeFri Dec 30, 2011 4:06 pm

Si tình quá chỉ khổ cho mình thôi mèo à
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
linkmeo

linkmeo

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi em yêu anh!   xin lỗi em yêu anh! Icon_minitimeSun Jan 01, 2012 10:14 pm

bít là thế, nhưng.....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi em yêu anh!   xin lỗi em yêu anh! Icon_minitime

xin lỗi em yêu anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang