Nhatkituoiyeu.tk
Chào mừng bạn đến với diễn đàn nhật kí tình yêu của bạn,của tôi và của mọi người.Nơi chia sẽ những câu chuyện có thật.nơi giao lưu và chia sẽ mọi buồn vui trong tình yêu
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Nhatkituoiyeu.tk
Chào mừng bạn đến với diễn đàn nhật kí tình yêu của bạn,của tôi và của mọi người.Nơi chia sẽ những câu chuyện có thật.nơi giao lưu và chia sẽ mọi buồn vui trong tình yêu
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Nhatkituoiyeu.tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhatkituoiyeu.tk

Cuộc sống là chuỗi dài của những hoài niệm. Hãy ghi lại ký ức tình yêu của bạn cùng tôi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90

bé_lì_90

Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 8:33 pm

Tiễn chân anh, em có nhiều điều muốn nói lắm anh biết không, nhưng ko hiểu sao tất cả những gì muốn nói cứ nghẹn lại trong cổ họng, ko cất nên lời anh à. Nắm tay anh...thật chặt...thật chặt...Em chỉ muốn thời gian ngừng trôi ở giây phút này để em đc mãi bên anh, ko rời xa. Bài hát anh vừa hát cho em nghe, em thích lắm, nhưng bài hát buông thật anh à. Buồn lắm! Nhớ lắm! Dòng xe tấp nập đã cách ngăn 2 ta, bắt ta xa nhau, nhưng có ngăn đc 2 trái tim hồng? Nhìn anh từ phía bên này, em chỉ muốn chạy sang với anh thôi anh có biết ko?
Vừa mới đó còn bên anh mà giờ đã xa xôi quá. Em thấy tiếc sao khi bên nhau ta ko thể trao cho nhau những gì có thể, để giờ lại nhớ nhau đến thế. Crying or Very sad Giờ anh đang làm gì? Có nhớ em như em đang nhớ anh không? Ko đầy 3h nữa là anh sẽ về tới rồi. Sẽ lại trở về với công việc của mình, và em cũng vậy. Chúng ta cùng cố gắng vì ngày mai anh nhé! Mà anh nhớ là phải ăn uống, nghỉ ngơi nhiều vào nha, còn uống rượu và hút thuốc ít thui, xí xí thui nha anh! Nhớ...thông điệp của anh! geek
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 9:01 pm

Cảm giác nhoi nhói ở tim. Hình như mình đã nhận đc 1 lời nói dối. Buồn. Nhưng giờ ko phải là lúc hỏi ra sự thật No
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeThu Oct 14, 2010 12:50 pm

Vừa bị té cầu thang, đau điếng, cứ giống như bị liệt nửa người vậy. Bị trầy từ trên xuống dưới. Chết. Mông bị sưng òi. Mới vừa xa anh chưa đầy 1 ngày mà đã thế Crying or Very sad Đau. Nhưng mình ko sao. Đc nghe giọng anh, nghe anh an ủi, nghe những lời dặn của anh là mình đã thấy vui, ko còn đau nhiều nữa. Đau thì ít mà sợ xấu thì nhiều. Con gái mà, ai chả thế Embarassed
Lại mưa rồi. Nhớ chiều hôm ấy 2 đứa đi trong mưa. Mà hình như lần này anh xuống mưa nhiều gê anh nhỉ. Ngày nào cũng mưa. Tối hôm sn em cũng mưa. Anh đã còng em đi trong mưa. Ngồi trên lưng anh, em vui lắm, hạnh phúc lăm, nhưng thương anh, cứ kêu anh bỏ xuống. Đứng đón xe mà người anh ướt cả, em xót xa ra đứng cùng thì bị anh mắng cho. Tối về 2 đứa nắm tay nhau trong mưa, cùng nhảy nhót y như con nít tongue . Rôi lúc em đi dưới mưa mua rượu nữa anh nhỉ. Hì, cái tính cứng đầu của em thích đi trong mưa vậy đó. Giận anh cứ nhậu hoài. Vậy mà khi về đến, anh kéo em vào lòng, lau khô người cho em, thật kĩ, thật cẩn thận, em ko bik giận là j nữa, chỉ thấy trong lòng vui phơi phới, và cảm động nữa chứ. Đôi khi cái tính vô tâm, lạnh lùng của anh cũng có ích anh nhỉ I love you .À anh có nhớ lúc chở em dưới mưa anh đã nói j ko? Anh ko thấy lạnh mà thấy thích vì mưa thế này mới đc ngta ôm scratch. Anh thật ngốc. Sao bây giờ em chỉ biết có anh, chỉ nhớ anh thôi anh à. Những kỉ niệm ngày qua lại hiện về trong tâm trí em...thật rõ...thật rõ...
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeFri Oct 15, 2010 7:21 pm

Hôm nay lại bị đau nữa, cái cảm giác đó thật khó chịu. Lo! Mong sao ngày mai nó sẽ trở lại bình thường. Crying or Very sad
Nhớ anh quá! chiều nay mình tự tay nấu ăn, lại nhớ hôm nấu cho anh ăn, đút anh ăn. Thix lắm! Lại nhớ khi anh ngà ngà say, cứ nũng niu y như con nít, nép vào người mình, vòng tay ôm lấy eo mình, hôn vào bụng mình. Thật hạnh phúc biết bao!
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 1:25 pm

Mìn lại nhớ, rồi đâm ra nghĩ lung tung. Buồn thiệt, tối qua chat với anh, đọc những dòng tin sao mà...đắng cay sao í, ko thix a nói thế xí nào hêt, giận anh...cũng ko đc, chỉ lo...và buồn. Ko biết an đã về chưa nhỉ? Nghe T nói là a hứa mai a vô đây, vừa vui...vừ buồn. Vui vì sẽ đc gặp anh, còn buồn vì...ko mún a lại mệt, ko mún anh vì mình mà thế. Ko mún!!! Biết là anh cũng nhớ mình, cũng muốn gặp mình, nhưng thâys anh ngày càng ốm, lại ko biết tự loc ho mình, ko biết giữ sức khỏe, mình đau lắm, xót xa lắm.
Tối qua mình bị nhầm lẫn đến nổi ngượng. Đúng là bất cẩn! Hix
Lịa có những chuyện để lo, có những quyết định mà mình ko có can đảm thực hiện. Thiết nghĩ phải chi con người mình đơn giản đi xí, đừng nghĩ nhiều thế thì có lẽ sẽ ko thế này.
Nhớ!
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 1:35 pm

Vừa xem 1 bức hình, đọc 1 dònh chữ. Đang đọc...mún khóc...vì đau khổ, nhưng đọc xong rồi...lại khóc...vì hạnh phúc. Ko biết mình hiểu có đúng nghĩa ko nữa. Thôi kệ. Tin nhé! king
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 2:32 pm

Có những cơn gió cứ đi ngang qua ta, xua tan đi cái nóng bức, cái gay gắt của ta, rồi khi gió đi, ta vẫn bị cái nóng làm khó chịu. Có những con sóng ồ ạt xô vào ta, rồi khi xa bờ, biển vẫn lặng. Có những con người đến bất chợt, mang cho ta niềm vui, niềm hạnh phúc rồi ra đi cũng bất chợt; ta không còn nhớ họ là ai, họ tên gì, họ như thế nào,...Nhưng cũng có những cái đến cũng bất chợt, ra đi cũng bất chợt nhưng lại lưu giữ trong lòng ta rất sâu, rất lâu, những chuyện nhỏ nhặt ta cũng không quên được.
Anh đã đến bất chợt, cho em niềm vui, nụ cười và cả những giọt nước mắt. Anh bên em, cho em niềm tin, cho em hi vọng, cho em biết mơ ước, biết khát khao, biết cố gắng, vươn lên.
Anh cứ chợt đến...rồi chợt đi...Đến...rồi đi...Anh đùa cợt...anh thật tâm...
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. 32829_20090331100825_1231642183_thoitrangtre1_
Dẫu biết rằng giữa hai người yêu nhau vẫn có những chuyện khó nói, vẫn có những chuyện riêng tư. Nhưng, khó nói không hẳn là không nói được. Tại sao ta cứ mãi chôn vùi những gì mà từ lâu nay ta cất giữ, để thỉnh thoảng những chuyện đó lại theo men say mà tìm đến ta, quấy rối ta? Sao ta không nói cho nhau biết những suy nghĩ của nhau để ta chia sẻ, góp ý cho nhau. Nhân gian ta từ trước tới nay vẫn thường ví người yêu của mình là một nửa, vậy sao ta lại không cho một nửa con tim của mình biết những gì của nửa còn lại? Nếu ta nói ra những chuyện khó nói mà đối phương không chia sẻ, không cảm thông thì người đó có thật sự yêu ta? Yêu một người và sợ mất người đó luôn tồn tại song song; nhưng có nên vì yêu mà giấu nhau một điều gì đó, đôi khi không đáng để cho cả hai phải luôn lo lắng, suy nghĩ về đối phương?
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Pro4781190661066805.3
Một tình yêu chân thật sẽ có một sưc mạnh gê gớm, có thể đánh tan mọi nghi ngờ, mọi hiểu lầm, thậm chí giúp nhau vượt qua những chông gay trong cuộc sống.
Em luôn yêu và mơ về một tương lai...dù biết rằng sẽ không có 1 thế giới của riêng hai ta, nhưng em tin sẽ có một thế giới chỉ có hai trái tim, nếu cả hai cùng hiểu nhau, thông cảm cho nhau, cùng nhìn về một hướng.
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Images?q=tbn:ANd9GcS60YMGoqNptEUzzn5ImVVkHRfNpPFrOQ45mzG3kNUZZATHWH4&t=1&usg=__fylpOBgSxLpnr0Puxh_pGcMMErs=
Em không mong tình chúng mình sẽ buồn như bào hát này, nhưng điều em muốn gửi đến anh qua bài hát này là :dù cho mai này có ra sao đi nữa, có sự cố hay thây đôi gì xảy ra cho anh hoặc cho em đi nữa thì em vẫn yêu anh, muốn bên cạnh anh và...KHÔNG BAO GIỜ QUÊN ANH!
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Images?q=tbn:ANd9GcSc2uHZd3utIrLRNUVPAuyMwJ3XNQt1faavhGxcV4Vvp-xOs04&t=1&usg=__f1ip-MUlix32A1dcCiQ0hRSA6k4=
MÃI YÊU ANH.
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeMon Nov 15, 2010 10:47 am

Nhớ anh...Có cái gì đó thật bùn, cái j đó làm em đau nhói. Tim em thắt lại. Đây ko phải là lần đầu tiên, nhưng sao nó lại đau đến thế, đau hơn mọi lầm anh à. Gen? hay sợ? Có lẽ cái gen nó ko lớn bằng sự sợ hãi. Em sợ mất anh, rất sợ, ngay cả trong mơ anh à. Giấc mơ ấy...anh đã bỏ em...trong chuyến đi daklak. Và giờ em cảm thấy nó rất gần...sợ lắm!
Em đã cố gắng để thực hiện 1 kế hoạch, vẫn đang tiến hành anh à, tốt đẹp lắm...là cho anh đó. Ko hỉu sao trong lòng em thì lo, thì sợ mất anh, nhưng tay chân e vẫn cứ làm cái ấy cho anh. Lạ nhỉ? Có lẽ niềm tin đã chiến thắng phải ko anh?
Anh thix soup à. Hì, em cũng đã nghĩ sẽ cho anh mom soup đấy, lần sau anh nhé!
Có 1 ng đã khuyên em rằng :thương bản thân mình em nhé...đừng để ai đó quá quan trọng trong cuộc đời mình. Em hỉu, em biết chứ. Những lời khuyên ấy là đứng. Em đã nhận ra từ lâu, nhưng...hỉu và làm đc hay ko là 2 chuyện khác nhau. Đúng ko anh? Con tim em ko nghe theo lí trí của em nữa anh à. Nó chỉ hướng về anh thôi. Còn anh thì sao? Cũng nhớ em chứ? Chỉ mình em chứ?
Dường như xung quanh anh có nhiều thứ làm anh buồn, làm anh bận tâm. Anh thì cứ khuyên em đừng nghĩ ngợi nhiều thế, vậy mà em biết anh cũng thế. Ko đc thư thả đúng ko anh? Đời là vậy đó anh à. Buồn nhỉ? Nhưng kh nghĩ đến anh, đến những j mình đã có, mọi buồn đau dường như chỉ còn nhỏ, nhỏ lắm anh à. Cố lên anh nhé!
Em tình cờ đọc đc 1 dòng chữ. Sợ lắm. Em tin anh nưng em ko tin vào bản thân mình, ko tin khả năng của mình anh à. Em ko bằng ngta, ko hơn ai cả.
Khi về anh lại xuống thăm em anh nhé! Em chờ anh đấy!
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeThu Nov 25, 2010 8:45 am

Đã bao nụ cưới và bao nước mắt...vì anh. Thời gian qua em mệt mỏi lắm anh à, có quá nhiều chuyện xảy ra, cần làm và phải làm. Nhưng nhìn lại em thấy mình thật tệ. Đúng là dường như em đã lãng quên tình cảm cho anh, nhưng ko đâu anh ạ. Em vẫn yêu anh, chỉ mỗi anh thôi. có chăng chỉ là em đang nghỉ ngơi sau 1 chặng đường dai để lấy lại sức mà...tiếp tục cùng anh đi suốt chặng đường còn lại. Sẽ ko còn những giận hờn, ko còn những nhạt nhẽo anh nha! Yêu anh!
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeSat Nov 27, 2010 10:34 am

Lẽ ra mình ko nên gửi cho anh dòng tin đó sao. Thật tình thì mình ko có í j khách cả. Sao anh lịa nghĩ j thế? Em xin lỗi. Anh à, có ai dám khẳng định rằng trong quá khứ họ chưa từng làm sai đâu. Nhưng sai lầm mà bik nhận ra và sửa chữa thì thật tốt phải ko anh? Em ko phải là 1 ng buông lơi quá khứ, nhưng những j đã xảy ra mà đẹp đẽ thì nên lưu giữ lại, còn những chuyện ko vui thì phải cho qua chứ. Anh cứ thế, tại sao lại nghĩ ngợi lung tung chứ. Em ko muốn. Em thix anh vô tư cơ, thay vì nghĩ về lỗi lầm đã gây ra thì hãy nghĩ đến em và yêu em nhiều hơn anh nhé! Đừng bùn nữa anh nha. Hãy cố gắng trong công việc để mau xuống thăm em nhoa, kóa nhiều kế hoạch choa anh lém đóa. Nhoa. Em chờ anh nhoa. À tặng anh câu này, hãy lun nhớ nhé! LET'S BYGONE BE BYGONE. Yêu anh! Chuk
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeTue Dec 07, 2010 12:38 pm

Anh à, ko hỉu sao em lại nhơ anh đến thế. Nhớ hơn bao giờ hết. Cái cảm giác lo sợ cứ chiếm lấy tâm trí em. Em sợ anh sẽ ko đến gặp em như lời anh đã hứa. Em đã khóc rất nhiều, hầu như là hằng đêm anh à. Em vẫn nhớ anh mỗi giây, mỗi phút. Thế nên anh đừng trách em quên anh, em bỏ mặc anh nữa nhé. Dạo này em bận lắm, và em bik anh cũng vậy. Nhưng đừng vì thế mà khiến tình cảm chúng ta phai mờ đi anh nhé. Hãy để nó sống mãi trong huy hoàng nghe anh. Yêu anh!
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeThu Dec 09, 2010 9:02 am

Buồn thật. Muốn đc chúc anh sn vui vẻ, mún đc ôm anh, hôn anh trong đêm ấy. Vậy mà ko đc. Xin lỗi anh nhé. Em ko thể cho anh 1 đêm vui vẻ, thôi thì e hứa hôm sau sẽ có mà. Chúc anh lun vui và...yêu em thiệt nhiều geek
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeThu Dec 09, 2010 9:21 am

bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeWed Dec 15, 2010 10:17 am

ox đã mở quà chưa nhỉ? kóa bất ngờ hem nhỉ? Có thix hem nhỉ? Anh à, em mún nói với anh rằng EM YÊU ANH.

Vậy là mình sắp đc gặp nhau rồi đúng ko anh? Hi vọng anh sẽ đến đứng hẹn. Em đang mong anh từng ngày, từng giờ đấy. Anh biết ko, cái cảm giác nhớ nhung luôn đeo bám lấy em, vậy mà em lại ko dám gọi cho anh, em sợ lắm anh à. Hôm ấy em đã khóc rất nhiều và cuối cùng đã lấy hết can đảm gọi cho anh đó. Nghe giọng anh bỗng dưng em bật khóc, cứ như là anh bỏ em và em đã tìm đc anh vậy đó. Em ngốc quá đúng ko anh?
Vì anh, vì em và vì tương lai của chúng ta. Chúng ta cùng cố gắng anh nhé! Mãi yêu anh.
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeSat Dec 18, 2010 10:39 am

Trời bắt đầu trở lạnh rồi. Ngày nào em cũng khoác cái áo anh tặng em đó. Nó mới ấm áp làm sao. Giờ này chắc anh cũng đang lạnh lắm hả? Em trách mình ko thể bên cạnh sưởi ấm cho anh đc. Anh à, tuần sau anh nhớ vào nhé, để em đc bù đắp cho anh trong những ngày xa cách vừa qua. Em sẽ cố học bài để hôm sau đi chơi với anh nè. Nhớ anh!
bé_lì_90

bé_lì_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 9:01 am

Anh à, hình như em đang rơi vào tình trạng stress trầm trọng. Em ko bít sao nữa. Hôm trc em có đọc 1 xí trong quyển sách "Tìm lại nụ cười", quyển sách giúp ngta lấy lại tinh thần khi bị trầm cảm. Lúc đó em tự nhủ "đọc làm j chứ, mình yêu đời thế này thì đọc làm chi cho tốn công". Nhưng anh bít ko, có lẽ bây giờ em đang cần 1 liều thuốc....để em quên đi tất cả. Chưa bao giờ em thây yếu đuối, thấy buồn, chán nản, thất vọng với tất cả như bây giờ. Em muốn ngủ 1 giấc thật sâu để quên đi tất cả. Nhưng sau khi mở mất dậy, ng đầu tiên em nhìn thấy......sẽ là anh chứ?...
............................................
Hôm nay là 14/2 rồi. Đêm qua em thật sự xin lỗi anh. Em ko bít anh đang ngủ nên đã gọi cho anh. Có lẽ anh bực mình vì em lắm. Thật ra lúc ấy em chỉ muốn gọi và kể chuyện cho anh nghe. Kể về những gì em đã thấy trên đường đi, kể về cảm giác của em, và dĩ nhiên ko kèm theo í làm anh vui.
Anh à, em biết cuộc sống không khi nao bằng phẳng. Và có lẽ em đang vấp ngã, 1 cú ngã đầu đời nhưng dường như nó quá đau đớn với em : học tập, tình yêu, gia đình. Tất cả cùng đến trong 1 lúc. Em vẫn ko quên những lời động viên của anh, nhưng giờ anh đã ko cùng đi trên 1 con đường với em, 1 mình em sẽ ko bước tiếp đc rồi. Em xin lỗi!
__kay_
*Administration*
*Administration*
__kay_

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 10:17 am

Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Dscn0807
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Dscn0836
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Dscn0837
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Dscn0838
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Dscn0839
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Dscn0846
Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Dscn0847
__kay_
*Administration*
*Administration*
__kay_

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitimeTue Mar 08, 2011 10:01 pm

$cs="Hôm nay là 14/2 rồi. Đêm qua em thật sự xin lỗi anh. Em ko bít anh đang ngủ nên đã gọi cho anh. Có lẽ anh bực mình vì em lắm. Thật ra lúc ấy em chỉ muốn gọi và kể chuyện cho anh nghe. Kể về những gì em đã thấy trên đường đi, kể về cảm giác của em, và dĩ nhiên ko kèm theo í làm anh vui.
Anh à, em biết cuộc sống không khi nao bằng phẳng. Và có lẽ em đang vấp ngã, 1 cú ngã đầu đời nhưng dường như nó quá đau đớn với em : học tập, tình yêu, gia đình. Tất cả cùng đến trong 1 lúc. Em vẫn ko quên những lời động viên của anh, nhưng giờ anh đã ko cùng đi trên 1 con đường với em, 1 mình em sẽ ko bước tiếp đc rồi. Em xin lỗi!";

$marTViet=array("à","á","ạ","ả","ã","â","ầ","ấ","ậ","ẩ","ẫ","ă",
"ằ","ắ","ặ","ẳ","ẵ","è","é","ẹ","ẻ","ẽ","ê","ề"
,"ế","ệ","ể","ễ",
"ì","í","ị","ỉ","ĩ",
"ò","ó","ọ","ỏ","õ","ô","ồ","ố","ộ","ổ","ỗ","ơ"
,"ờ","ớ","ợ","ở","ỡ",
"ù","ú","ụ","ủ","ũ","ư","ừ","ứ","ự","ử","ữ",
"ỳ","ý","ỵ","ỷ","ỹ",
"đ",
"À","Á","Ạ","Ả","Ã","Â","Ầ","Ấ","Ậ","Ẩ","Ẫ","Ă"
,"Ằ","Ắ","Ặ","Ẳ","Ẵ",
"È","É","Ẹ","Ẻ","Ẽ","Ê","Ề","Ế","Ệ","Ể","Ễ",
"Ì","Í","Ị","Ỉ","Ĩ",
"Ò","Ó","Ọ","Ỏ","Õ","Ô","Ồ","Ố","Ộ","Ổ","Ỗ","Ơ"
,"Ờ","Ớ","Ợ","Ở","Ỡ",
"Ù","Ú","Ụ","Ủ","Ũ","Ư","Ừ","Ứ","Ự","Ử","Ữ",
"Ỳ","Ý","Ỵ","Ỷ","Ỹ",
"Đ");

$marKoDau=array("a","a","a","a","a","a","a","a","a","a","a"
,"a","a","a","a","a","a",
"e","e","e","e","e","e","e","e","e","e","e",
"i","i","i","i","i",
"o","o","o","o","o","o","o","o","o","o","o","o"
,"o","o","o","o","o",
"u","u","u","u","u","u","u","u","u","u","u",
"y","y","y","y","y",
"d",
"A","A","A","A","A","A","A","A","A","A","A","A"
,"A","A","A","A","A",
"E","E","E","E","E","E","E","E","E","E","E",
"I","I","I","I","I",
"O","O","O","O","O","O","O","O","O","O","O","O"
,"O","O","O","O","O",
"U","U","U","U","U","U","U","U","U","U","U",
"Y","Y","Y","Y","Y",
"D");
echo str_replace($marTViet,$marKoDau,$cs);
?>
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.   Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi. Icon_minitime

Viết cho anh...viết cho em...viết cho những gì là mãi mãi.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những hình ảnh đẹp về 63 tỉnh thành Việt Nam.
» Viết về anh!callboy.longan
»  Cho những gì là mãi mãi...